31 ม.ค. 2567, 09:57 น. 1451 ครั้ง
วันพุธที่ 31 มกราคม 2567 พลโท ฉกาจ ประสงค์ ราชองครักษ์ประจำพระองค์ พร้อมด้วยคณะฯ ได้เดินทางมาปฏิบัติภารกิจในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ โดยมี นาวาอากาศเอก จตุรงค์ รักสุภาพ เสนาธิการกองบิน 41 ให้การต้อนรับ ณ ท่าอากาศยานทหารกองบิน 41
ภาพ - ข่าวโดยแผนกกิจการพลเรือนกองบิน ๔๑
พิธีมอบใบประกาศนียบัตรให้แก่ผู้สำเร็จหลักสูตร MODEL 3000, AT-6TH AVIONICS ELECTRICS B2 THEORY MAINTENANCE TRAINING for RTAF Course...
การตรวจสอบและประเมินผลกองทหารเกียรติยศกองทัพอากาศและการฝึกทางทหารประกอบดนตรี “ราชวัลลภเริงระบำ” (Hop to the Bodies Slams) ประจำปี 2567...
กองบิน 41 ร่วมพิธีอัญเชิญธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 25...